Below is Psalm 91 in Yoruba:
1. Ẹni tí ń gbé lábẹ́ ìpamọ́ Olúwa,
Yóò sinmi ní ojú ìbùkún Rẹ.
2. Èmi yóò wí pé, “Olúwa ni ìbùkún mi àti ààbò mi;
Ọlọ́run mi, mo sì gbẹkẹ̀ lé rẹ.”
3. Ó máa gbà ọ kúrò ní ẹ̀rù òjò àti ìjálá,
Kí ìjà tí ń le ọ lójú omi má bà ọ jẹ́.
4. Nípa ìwọ̀n ìfẹ́ Rẹ,
Yóò bo ọ gẹ́gẹ́ bí ìyẹ̀ tó ń bo àwọn ọmọ rẹ;
Ìdá òdodo Rẹ yóò jẹ́ àga àti ìdáabòbo fún ọ.
5. Ìwọ kì yóò bẹ̀rù àtàárọ̀ òru,
Tàbí ìrókò tí ń fò lójú ọ̀sán.
6. Tàbí àrùn tí ń rìn nínú òkùnkùn,
Tàbí ìparun tí ń pa ní gígùn ọjọ́.
7. Àwọn olùpẹ̀yà lè ṣubú lẹ́gbẹ̀ẹ́ rẹ,
Àwọn ọ̀pọ̀lọpọ̀ lè wà ní ayíká rẹ,
Ṣùgbọ́n kò ní ní ipa kankan lórí rẹ.
8. Ìwọ yóò rí ìtàn ìwà burúkú,
Ìwọ yóò sì mọ̀ pé ìdájọ́ Ọlọ́run ń ṣẹlẹ̀.
9. Nítorí pé ìwọ ti yàn Olúwa gẹ́gẹ́ bí ìpamọ́ rẹ,
Ìwọ ò ní rí ìpọnjú kankan.
10. Kò sí ìpọnjú tàbí ìṣòro tó lè sún mọ́ àgọ́ rẹ.
11. Nítorí pé, ó paṣẹ fún àwọn angẹli Rẹ pé:
“Kí wọ́n tọ́jú ẹ ní gbogbo ọ̀nà rẹ.”
12. Wọ́n yóò gbe ọ lórí ọwọ́ wọn,
Kí o má bà a kọlu òkúta ní ìtẹ́ ẹsẹ̀.
13. Ìwọ yóò kọ́kàn-àyà ejò àti kúrò lójú kìnnìún.
14. “Nítorí pé ó ti fìfẹ́ hàn sí mi,
Èmi yóò gbà á là,
Èmi yóò sì dáàbò bo un;
Èmi yóò fìdáná fún un.”
15. “Nígbà tí ó bá pè mi, èmi yóò dá a lóhùn;
Èmi yóò wà pẹ̀lú un nínú ìṣòro,
Èmi yóò sì gbà á là.”
16. “Èmi yóò fi ìgbàlà fún un,
Èmi yóò sì fún un ní ìgbésí ayé pípẹ́.”
Let me know if you need any further assistance!